ย้ายบอร์ดเปลี่ยนชื่อกิลเป็น –[•I n n o c € n T!]•–
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

ย้ายบอร์ดเปลี่ยนชื่อกิลเป็น –[•I n n o c € n T!]•–

http://innocentguild.forumotion.net/index.htm

บ้านLatest imagesค้นหาสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

แนะนำตัวที่นี่เรยจร้า Click!!

Go down 
nuguide
ployjungnarak
tM~*Dar|ing`
`[D]$Nut-z•
mew
peter
boomsex
ซาราเปา
Ukimurakung
Mpongsiri
baskung
taos
ควายน้อย
LasTshOt
Kit`RomanticZa*
wanwisabest
down|oad`click
๐|Lg@nger|๐~
mintkub
xวาuจัe`
24 posters
ไปที่หน้า : Previous  1, 2, 3, 4, 5  Next
ผู้ตั้งข้อความ
wanwisabest
Classic
Classic
wanwisabest

Guild : `•My_Fr!enD|y•`
ชื่อตัวละคร : :+:นู๋เบส:+:
อาชีพ : อโค

แนะนำตัวที่นี่เรยจร้า Click!! - Page 4 Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แนะนำตัวที่นี่เรยจร้า Click!!   แนะนำตัวที่นี่เรยจร้า Click!! - Page 4 I_icon_minitimeTue Jul 21, 2009 8:16 am

แหะๆ

มะน่ารักหรอกจ้า

แสงมานหลอกป่าว

คิคิ

คิดถึงทุกคนมากมายน้า
ขึ้นไปข้างบน Go down
Novice
Novice

ชื่อตัวละคร : tM~*Dar|ing`
อาชีพ : Soullink

แนะนำตัวที่นี่เรยจร้า Click!! - Page 4 Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แนะนำตัวที่นี่เรยจร้า Click!!   แนะนำตัวที่นี่เรยจร้า Click!! - Page 4 I_icon_minitimeTue Jul 21, 2009 10:02 am

• เซิฟเน่าเข้าไม่ได้ เซงห่าน ><
wanwisabest
Classic
Classic
wanwisabest

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แนะนำตัวที่นี่เรยจร้า Click!!   แนะนำตัวที่นี่เรยจร้า Click!! - Page 4 I_icon_minitimeFri Jul 24, 2009 7:31 am

แว้กกกก

ผู้ชายที่ถ่ายคู่กะเบสในดิสมานเพื่อนเบสน้า

อย่าเข้าจายผิด

555+
mintkub
Staff
Staff
mintkub

ชื่อตัวละคร : Oงค์xญิงYuuFa
อาชีพ : Paladin

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แนะนำตัวที่นี่เรยจร้า Click!!   แนะนำตัวที่นี่เรยจร้า Click!! - Page 4 I_icon_minitimeSun Jul 26, 2009 12:55 am

โหกิลเราคนสวยๆน่ารักๆเยอะเลยนะเนี่ย affraid

ใครโสดบอกกระผมน๊า cheers

มิ้นร๊ากทุกคนเล๊ยๆๆๆๆๆๆๆๆ king

อิอิ+ queen
xวาuจัe`
Admin
Admin
xวาuจัe`

ชื่อตัวละคร : xวาuจัe`
อาชีพ : Assasin Cross

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แนะนำตัวที่นี่เรยจร้า Click!!   แนะนำตัวที่นี่เรยจร้า Click!! - Page 4 I_icon_minitimeSun Jul 26, 2009 3:54 am

เฮ้ออออออออออออออออ Neutral เหนื่อย ท้อ ยิ่ง วอ ยิ่ง จน ยิ่ง จน ยิ่ง วอ

ไม่ รู้ จะ ทำไง ว่า จะ หยุด วอ ซัก พัก ไม่ ไหว คน เดียว เหนื่อย จัง T^T

ของที่ อยาก ได้ กะ ไม่ได้ กับ เค้า เรย จะ ซื้อ ไร กะ ไม่ มี เงิน ซื้อ แจก วอ หมด

เปิดกล่อง กะ ได้ แต่ ของ สถุน เส็ง เคร็ง เพิ่ง รู้ นะ เนี่ย ว่า หน้า ที่ หัว กิล มัน

เหนื่อย ขนาด นี้ อืมมมมม Rolling Eyes ไง ดี ละ ครับ เพื่อนๆ ขอ คำ แนะ นำ หน่อย ยิ่ง เล่น ยิ่ง เซง = =" No
http://my-friendly.forumotion.net
baskung
Staff
Staff
baskung

ชื่อตัวละคร : ๐[C]|2ysTa|๐
อาชีพ : Dancer Of Death

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แนะนำตัวที่นี่เรยจร้า Click!!   แนะนำตัวที่นี่เรยจร้า Click!! - Page 4 I_icon_minitimeSun Jul 26, 2009 9:55 am

555 ซะใจ

ลิเวอร์พูล เสมอ ไทย

เบส เมิงจะไม่วอคนเดียวอีกต่อไป

You never walk Alone
mintkub
Staff
Staff
mintkub

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แนะนำตัวที่นี่เรยจร้า Click!!   แนะนำตัวที่นี่เรยจร้า Click!! - Page 4 I_icon_minitimeSun Jul 26, 2009 10:54 am

โห affraid ไอ้เหี้ยม น่ามึงเหี้ยมจริงๆๆ

5555+ ตัดสกินเฮดอ่ะดีเเล้ว ชอบแบบโล้นๆๆจิ๊บบอก555+

ไอเบสมันซุย

ควายจริง affraid เอ้ยความจริงมันมีตังมันสุ้ม farao

afro
- -*
ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: -*-   แนะนำตัวที่นี่เรยจร้า Click!! - Page 4 I_icon_minitimeSun Jul 26, 2009 10:59 am

โ หล ๆ 1 2 3

เ ท ส ๆ

lol!
Staff
Staff

ชื่อตัวละคร : I>xaouV.1
อาชีพ : High Wizard

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แนะนำตัวที่นี่เรยจร้า Click!!   แนะนำตัวที่นี่เรยจร้า Click!! - Page 4 I_icon_minitimeSun Jul 26, 2009 11:12 am

เงียบ เหงา เหลือ เกิน

บอร์ด กิล มายเฟรน

ใคร มี อ่ะรัย จะ ระบาย หรือ นินทา หรือ จะด่า จะว่า ใคร ก็ แล้วแต่

โพส กัน เยอะๆ เลยยยยย นะ

55555555+

จะได้ไม่เงียบบบ !!

Laughing
mintkub
Staff
Staff
mintkub

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แนะนำตัวที่นี่เรยจร้า Click!!   แนะนำตัวที่นี่เรยจร้า Click!! - Page 4 I_icon_minitimeSun Jul 26, 2009 11:15 am

อยากบอกกิตว่าขอตังหน่อยครับ ตรงๆเลย Basketball

หรือไม่ก้อ ยกเลิกหนี้สินต่างๆของไอเบสมัน 5555+ cheers

จะด้ายไม่เงียบหงาวๆๆๆๆๆ farao
xวาuจัe`
Admin
Admin
xวาuจัe`

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แนะนำตัวที่นี่เรยจร้า Click!!   แนะนำตัวที่นี่เรยจร้า Click!! - Page 4 I_icon_minitimeSun Jul 26, 2009 12:25 pm

ผม ว่า แปลก นะ ครับ สัน ดาน คน ไทย แม่ง ตัว จิง กะเปนหนี้

หนี มา เล่น เกม กะ ยัง ไม่ วาย ที่ จะ เปนหนี้ เฮ้อ นี่ละ ชีวิต Laughing

คน เรา เกิด มา ต้องพึ่ง พา อาศัย กันนะ ครับ เพราะ ฉะนั้น ไอ้ มิ้น

มอบซะ ดีๆ ไอ่.... cherry
http://my-friendly.forumotion.net
wanwisabest
Classic
Classic
wanwisabest

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แนะนำตัวที่นี่เรยจร้า Click!!   แนะนำตัวที่นี่เรยจร้า Click!! - Page 4 I_icon_minitimeSun Jul 26, 2009 8:46 pm

เพิ่งไปถ่ายรูปมาตลกม้ายยยยยย

ตัดผมไหม่เซอโคด
wanwisabest
Classic
Classic
wanwisabest

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แนะนำตัวที่นี่เรยจร้า Click!!   แนะนำตัวที่นี่เรยจร้า Click!! - Page 4 I_icon_minitimeSun Jul 26, 2009 8:47 pm

มิสยู มายเฟรนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนน

ช่วงนี้สอบ

อ๊ากกกกกกก
xวาuจัe`
Admin
Admin
xวาuจัe`

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แนะนำตัวที่นี่เรยจร้า Click!!   แนะนำตัวที่นี่เรยจร้า Click!! - Page 4 I_icon_minitimeMon Jul 27, 2009 1:00 am

ยุบ กิล แล้ว นะ ครับ ขอ อภัย พี่ น้อง ทุก ท่าน ที่ ไม่ ได้ บอก กล่าว เหตุ ผล ผม ว่าส่วน ตัว เกิน ไป

จึง ขอ อภัย มา ณ ที่นี้ ด้วย นะ ครับ แต่ ที่ แห่ง นี้ จะ ไป ความ ทรง จำ และ สิ่ง ที่ ดี ตลอด ไป

ยัง มี ความ รัก ให้ กัน ซึ่ง กัน และ กัน เสมอ ไม่ เปลี่ยน แปลง อย่าง เช้น ชื่อ กิล ของ เรา

นั่น คือ "มิตรของฉัน" `•My_Fr!enD|y•` จะอยู่ ใน ความ ทรง จำ ของผม ตลอด ไป ที่ ร่วม สร้าง ขึ้น มา ด้วย กัน
แต่มา พัง เพราะ ผม คน เดียว ไม่ ร้ วิ นาที นั้น ผม คิด อะ ไร อยู่ ซึ้ง มัน กด ดัน และ อึด อัด ใจ มากๆ

แต่ ด้วย sprit(spiritบ้าบอกไรของมึง) ผมจึง ตัด สิน ใจ ที่ จะ ดับ ฝัน บน เส้น ทาง ragnarok ซึ่ง เป็น กิล ที่

กระหาย บ้าน มากๆ ตอนนั้น อยาก ได้ บ้าน มาก มาย ก็ ได้ เพื่อนๆ มา ช่วย...

`•My_Fr!enD|y•` เป็น กิล กิล นึง ที่มา จาก •Nakhonsawan•` ซึ่ง มา รวม กัน ได้ เพราะ กิล กิล นี้

เรย ได้ มา สร้าง ชื่อ ใหม่ ภาย ใต้ กิล `•My_Fr!enD|y•` ใน ช่วง ต้น เดือน เมษายน จาก นั้น ก็ ได้ รู้ จัก เพื่อน

ใหม่ๆ มา จน ถึง ปันจุ บัน ผม ได้ ทิ้ง เพื่อน ทุกๆ คน ผม ไม่ ขอ ความ เห็น ใจ จาก ใคร ทั้ง นั้น เพราะ ผม ทำ ไป

ผม คิด ค่าว ผม งี่ เง่า มากๆ สุด ท้าย นี้ ขอขอบคุณ เพื่อนๆ ทุก คน ที่ มา ร่วม อยู่ กิล เดียวกัน เป็น

`•My_Fr!enD|y•` ของกันแระกัน ตลอด ไป...

ขอสัญญาว่าซักวันจะกลับมาเป็นหนึ่งอีกครังภาย ใต้ `•My_Fr!enD|y•` ชื่อ กิล เเห่งความเป็นมิตร

pale pale pale
Novice
Novice

ชื่อตัวละคร : ~l2๏se`l3el2l2y~
อาชีพ : novice

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แนะนำตัวที่นี่เรยจร้า Click!!   แนะนำตัวที่นี่เรยจร้า Click!! - Page 4 I_icon_minitimeTue Jul 28, 2009 6:47 am

affraid affraid
Q___________________________________________________________Q
เสียจายย์มากเยยกิลยุบ
แว้วเค้าจะไปอยุ่หนายอ่า
ฮือ.......ฮือ
nuguide
Novice
Novice

ชื่อตัวละคร : [PiPo]-:-BunGy_Gee-:-
อาชีพ : High Priest

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แนะนำตัวที่นี่เรยจร้า Click!!   แนะนำตัวที่นี่เรยจร้า Click!! - Page 4 I_icon_minitimeTue Jul 28, 2009 2:08 pm

ทักทาย

ชื่อไกด์คะ (หนีตามเค้ามา)

ชื่อตัวละคร [PiPo]-:-BunGy_Gee-:-

อาชีพ ไฮพรีสตลอดกาล......

เจอกันก็ทักกันได้นะ เรื่องเกมส์แนะนำไม่ได้

ห้ามถามเข้าใจ๋

ปล. จารีบยุบทำไมเพิ่งเข้ามา เหอ ๆ ใจร้ายอ่า
Staff
Staff

ชื่อตัวละคร : I>xaouV.1
อาชีพ : High Wizard

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แนะนำตัวที่นี่เรยจร้า Click!!   แนะนำตัวที่นี่เรยจร้า Click!! - Page 4 I_icon_minitimeTue Jul 28, 2009 2:19 pm

ตามใคร มา หรอ จ๊ะ !

ฮ่ า ๆ

รัก หม๋า ไกด์ น๊ะ อิ๊บ ๆ

Razz
Novice
Novice

ชื่อตัวละคร : tM~*Dar|ing`
อาชีพ : Soullink

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แนะนำตัวที่นี่เรยจร้า Click!!   แนะนำตัวที่นี่เรยจร้า Click!! - Page 4 I_icon_minitimeTue Jul 28, 2009 2:19 pm

** ไม่น่ายุบกิลเลย เบส โหยยย กิลกำลังจ๊าบ 5 5 5+

** เสียดาย ..

** กิต ยืมเงิน 20 m จัยมาก ๆ 5 5 +
nuguide
Novice
Novice

ชื่อตัวละคร : [PiPo]-:-BunGy_Gee-:-

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แนะนำตัวที่นี่เรยจร้า Click!!   แนะนำตัวที่นี่เรยจร้า Click!! - Page 4 I_icon_minitimeTue Jul 28, 2009 2:21 pm

หนีตามใครมาไม่น่าถามเล้ยย

ไม่รู้ตัวอีก 555+

มาโพสเนี่ยล้างมือยัง

ได้ข่าวไปห้องน้ำมา

เหม็นๆๆ

รักม๋ากิตนะ อึ๊บ ๆ *2
wanwisabest
Classic
Classic
wanwisabest

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แนะนำตัวที่นี่เรยจร้า Click!!   แนะนำตัวที่นี่เรยจร้า Click!! - Page 4 I_icon_minitimeWed Jul 29, 2009 7:18 am

แง้

ยุบกิลทามมายยยยยยยเนี่ยย

ชิชิ
ซาราเปา
Classic
Classic
ซาราเปา

ชื่อตัวละคร : ซาราเปา
อาชีพ : Super Novice

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แนะนำตัวที่นี่เรยจร้า Click!!   แนะนำตัวที่นี่เรยจร้า Click!! - Page 4 I_icon_minitimeWed Jul 29, 2009 3:45 pm

กรี้สสสสสสสสสสสสสสสสสสสสส
ซาราเปา
Classic
Classic
ซาราเปา

ชื่อตัวละคร : ซาราเปา
อาชีพ : Super Novice

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แนะนำตัวที่นี่เรยจร้า Click!!   แนะนำตัวที่นี่เรยจร้า Click!! - Page 4 I_icon_minitimeWed Jul 29, 2009 3:47 pm

กรี้สสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสส

แทส เสียง

กิล เปลี่ยน ไป มาก เลย ค่ะ

ก๋อง ก้ พูด เพราะ ผิด จาก เดิม

ทานยา ผิด อะเป่า นี้

แล้ว ตา หนวด(กิต)อีกคน นี้

ทาน ปลวก เป้น อาหาร หลอค่ะ เดียว นี้

ช่วย เคียร์ ด้วย มัน เกิด อารัย ขึ้น ค่ะ
xวาuจัe`
Admin
Admin
xวาuจัe`

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แนะนำตัวที่นี่เรยจร้า Click!!   แนะนำตัวที่นี่เรยจร้า Click!! - Page 4 I_icon_minitimeThu Jul 30, 2009 5:06 am

ตอนนี้ กลับ มา ส้ราง ใหม่ แล้ว ตัว แอส ต้อง ไป ช่วย ชาติ น่ะ ครับ

ใคร อยาก มา กิล ใหม่ กะ มา ได้ ที่ นั่ง กิล เรา นะ ครับ แต่ คง จะ ยัง ไม่ วอ แล้ว ล่ะ

ไป ช่วย ชาติ นาน เรย อิอิ

สร้างไว้ ขำๆ ไว้ คุย กัน กับ พวก เรา ชาว –•: My Fr!3nD|y :•– งับ

เปน ไง ชื่อ ใหม่ ไฉไล กว่า เดิม แต่ เพื่อน ยัง มา ไม่ ครบ เรย

หาย ไป หมด ด้วย ความ คิด ประหลาดๆ ของ ผม ตัว เดียว เรย Laughing
mintkub
Staff
Staff
mintkub

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แนะนำตัวที่นี่เรยจร้า Click!!   แนะนำตัวที่นี่เรยจร้า Click!! - Page 4 I_icon_minitimeThu Jul 30, 2009 5:06 pm

ไอหน้าซ้งตีน

No Comment!!!

[ข้องใจเจอกันหลังไมค์ได้ ไอ้กบฏ Un ]

กูเกลียด UN
nuguide
Novice
Novice

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แนะนำตัวที่นี่เรยจร้า Click!!   แนะนำตัวที่นี่เรยจร้า Click!! - Page 4 I_icon_minitimeFri Jul 31, 2009 8:17 am

หายไปไหนกานหมดเนี่ย

บอร์ดเงียบจังเลยคร้า

รักหม๋ากิตน้า....อึ๊บๆ

แนะนำตัวที่นี่เรยจร้า Click!!
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 4 จาก 5ไปที่หน้า : Previous  1, 2, 3, 4, 5  Next